બોલીવુડ અભિનેત્રી Reema Sen નો બર્થડે


1. બોલીવુડ અભિનેત્રી Reema Sen

બોલીવુડની સુંદર અભિનેત્રી Reema Sen નો જન્મ ૨૯ ઓક્ટોબર ૧૯૮૧ ના રોજ કોલકાતામાં થયો હતો. મોડલિંગ બાદ તેલુગુ ફિલ્મોમાં પ્રથમ પગલું ભરનાર રીમા સેને ઘણી હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે, પરંતુ વાત બની શકી નહોતી.

2. બોલીવુડ અભિનેત્રી રીમા સેન

ઘણી એડ ફિલ્મ અને મ્યુઝીક વીડિયોના ભાગ બન્યા બાદ રીમા સેને વર્ષ ૨૦૦૦ માં સુપરહિટ તેલુગુ ફિલ્મ ‘ચિત્રમ’ થી અભિનયની દુનિયામાં પગલું ભર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં જાનકીનું પાત્ર ખુબ જ ઘણું પસંદ કરવામાં આવ્યું હતું.

3. બોલીવુડ અભિનેત્રી રીમા સેન

કોલકાતાના સેન્ટ થોમસ શાળાથી અભ્યાસ કરનારી રીમા સેને ૨૦૦૧ માં હિન્દી સિનેમામાં પગલું રાખ્યું હતું. તેમણે ફરદીન ખાને અપોઝીટ ફિલ્મ ‘હમ હો ગઈ આપકે’ માં કાસ્ટ કરવામાં આવ્યા હતા.

4. બોલીવુડ અભિનેત્રી રીમા સેન

ફિલ્મ ફ્લોપ થઈ અને તેની સાથે જ રીમા સેનની કારકિર્દી પર શરૂઆતમાં પ્રશ્ન ચિન્હ લાગી ગયો હતો. ૨૦૦૨ માં રીલીઝ સની દેઓલની ફિલ્મ ‘જાલ. ધ ટ્રેપ’ થી રીમા સેને એક વાર ફરીથી હિન્દી ફિલ્મોમાં વાપસી કરી, પરંતુ સફળ રહી નહોતી. હિન્દી ફિલ્મોમાં કારકિર્દી નહિ બનતા રીમાએ ટોલીવુડની તરફ પગલું ભર્યું હતું. તમિલ અને તેલુગુ ફિલ્મોના સિવાય તેમણે બંગાળી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું અને ઘણી મોટી હીટ ફિલ્મો આપી હતી.

5. બોલીવુડ અભિનેત્રી રીમા સેન

૨૦૦૩ માં આવેલી અક્ષય કુમાર અને સુનીલ શેટ્ટીની ફિલ્મ ‘આન: મેન એટ વર્ક’ થી રીમાએ એક વાર ફરીથી હિન્દી ફિલ્મોમાં વાપસી કરવાનો પ્રત્યન કર્યો, પરંતુ તેમણે નિરાશા થઈ હતી. વર્ષ ૨૦૦૬ માં આવેલી ફિલ્મ ‘માલામાલ વીકલી’ માં રીતેશ દેશમુખના અપોજીટ રીમાના રોલને પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. પરંતુ એજ વર્ષે તમિલ ફિલ્મ ‘વલ્લવન’ માં તેમણે બેસ્ટ વિલેનનો એવોર્ડ મળ્યો હતો.

6. બોલીવુડ અભિનેત્રી રીમા સેન

વર્ષ ૨૦૧૦ માં આવેલ અજય દેવગણની ફિલ્મ ‘આક્રોશ’ માં રીમા સેને જ્મુનીયા નું પાત્ર નિભાવ્યું હતું. પરંતુ હિન્દી ફિલ્મોમાં રીમાને ૨૦૧૨ માં રીલીઝ ફિલ્મ ‘ગેગ્સ ઓફ વાસેપુર’ અને ત્યાર બાદ સિકવલથી ઓળખાણ મળી હતી. ફિલ્મમાં રીમા સેને સરદાર ખાનની બીજી બીબી દુર્ગાનું પાત્ર નિભાવ્યું હતું.

7. બોલીવુડ અભિનેત્રી રીમા સેન

૨૦૧૨ માં જ એક મેગેઝીન કવરના માટે ફોટોશૂટના કારણે રીમા સેનને કોર્ટનો રસ્તો પણ જોવા મળ્યો હતો. રીમા સેનેની ફોટોસ અપમાનજનક બતાવતા તેના પણ કાર્યવાહી કરવામાં આવી હતી.

8. બોલીવુડ અભિનેત્રી રીમા સેન

૨૦૧૨ માં જ રીમા સેને બિઝનેસમેન શિવ કરણ સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા. ૨૦૧૩ માં ૨૨ ફ્રેબુઆરીએ રીમાએ પોતાન પુત્ર રુદ્રવીરને જન્મ આપ્યો હતો.

No votes yet.
Please wait...